Tare da hotunan mataki-mataki zai zama a bayyane sosai yadda za'a shirya waɗannan masu dadi fritters. Suna da fatattakar fata ta lemun tsami da kuma fantsama na rum. Idan kanaso kayi ba tare da wannan sinadarin ba, kawai zaka maye gurbinsa da babban cokali biyu na lemon tsami, wannan mai sauki ne.
Don shirya kullu dole ne muyi la'akari da cewa qwai Dole ne ku haɗa su kaɗan kaɗan, ɗaya bayan ɗaya, ku san cewa har sai na farkon ya haɗu sosai, ba za mu iya ƙara na gaba ba.
Sai kuma soyawa za mu iya yin hakan a cikin babban tukunyar ruwa, kamar yadda na yi, ko a cikin wani kwanon soya. A cikin kwanon rufi zai ɗauki lokaci kaɗan amma, a, za mu yi amfani da ƙarin mai. Idan kana da abin alawa mai zurfi a gida, to kada ka yi jinkiri ka yi amfani da shi.
Donuts tare da lemun tsami da rum
Wasu fritters daban daban waɗanda manya da yara suke so
Informationarin bayani - Nasihu game da mai don soya